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1. Mwajiti atatoa vifaa-vyote vya ujenzi kulingana na maejckezo ya

Mtaalamu Mshauri. Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji ra WMEme.
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2. Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete 7 xer”, toroli,
karal, ndoo, chepe, ngazi, n.k.
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Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganue wa kazi na
mwongozo wa Mitaalamu Mshauri, kwa umakini na uhedarl wa hali
ya juu wa kiufundi.

Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ar haki ya
kumsimamisha kazi na kulipa hasara zote zilitokana na uzembe au
makusudi.

Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahiusika moja
kwa moja kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake na
kuwaunganisha mafundi wote aliowaajiri kuhakikisha kazi
inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha ye pameja na
mafundi ‘wake wanazingatia nidhamu na tabia njerr N4 asiajlry
kabisa mtu asiyekuwa na u taalumu au ujuzi wa kutosha.

TFundi atahusikana vitendo (kima qoizi, uharibifu wa mnli zi chug) vyote

vinavyofanywa na mafundi wake na. mtu yeyote anayefanya kazl

chini ya. usimamizi wake.

Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazl ]inakuwa safi
na salama na pia pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyotce
vilivyosalia katika enco la ujenzi kama mabaki vimewewa sehemu
husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.

Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliw. na Muwajirl
kwa muda wa Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Refention
Money) na kulipwa mara baada ya ukaguzi wa mwisho kufanyika.

" Ucheleweshaji wa Kazi:

> Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa
adhabu ya kulipa kiasi sawa na hasara jliotokana mna
ucheleweshwaji huo.

Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo: .

¥

» Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokar 1A fedha au
vifan), Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazl.

Uvunjwaji wa M kataba:




» Mkataba titavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi v ilioko chini
yake au vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya
ujenzi au mali yoyote ya Chuo. .

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wakehatazingatia
taratibu za ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake,
ikiwemo kufuata michoro au maelekezo ya Mtaal amti Mshauri.
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